వన్స్ ఎగైన్ షాడో

సుప్రసిధ్ధ రచయిత మధుబాబు వ్రాసిన మరో సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ “వన్స్ ఎగైన్ షాడో“.

ఆలీపూర్‌లో దర్బార్ బ్యాంకును గజదొంగ షాడో దోచేసాడనే వార్త గుప్పుమంది. పోలీసులు షాడోని పట్టుకోడానికి ప్రయత్నిస్తుండగానే, ప్రముఖ వ్యాపారి ఖాదిరీమల్ ఇంట్లో భారీ చోరో… ఇదీ షాడో పనే. ఫసల్‌పురాలో పది కోట్లు దోపిడి… దీనికి కూడా షాడోనే కారణమని పోలీస్ యంత్ర్రాంగం అభిప్రాయపడుతోంది. అయితే ఈ దొంగతనాలు షాడో చేయడం లేదని, వేరే ముఠా ఏదో, వేరే ఉద్దేశంతో ఈ పని చేస్తోందని గ్రహిస్తారు సి. ఐ. బి చీఫ్ కులకర్ణి. స్పెషల్ ఆఫీసర్ సింధూర్ షాడోని టార్గెట్ చేస్తుంటే, కులకర్ణి చాపకింద నీరులా మరో పద్దతిలో ఈ కుట్రని ఛేదించడానికి ప్రయత్నిస్తాడు.

ఈ వ్యవహారమంతా షాడో దృష్టికి వస్తుంది. మిత్రుడు గంగారంతో కలసి పోలీసులను తప్పించుకుంటూ, కుట్రదారుల గుంపులో చేరుతాడు.

కుట్రదారుల అసలు లక్ష్యమేంటి? ఇంత భారీ మొత్తంలో వాళ్ళకు డబ్బెందుకు అవసరమైంది? దోచుకున్న ఆ డబ్బుని వారేం చేస్తున్నారు? షాడో ఈ కుట్రని ఎలా అడ్డుకున్నాడు? ఈ ప్రశ్నలన్నింటికీ జవాబులు తెలుసుకోవాలంటే ఈ నవల చదవాల్సిందే.

ఆసాంతం ఆసక్తిగా సాగిపోయే ఈ నవల డిజిటల్ రూపంలో కినిగెలో లభిస్తుంది. మీ కాపీ నేడే సొంతం చేసుకోండి.

వన్స్ ఎగైన్ షాడో On Kinige

కొల్లూరి సోమ శంకర్

Related Posts:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>