చైనీస్ పజిల్

ప్రముఖ డిటెక్టివ్ నవలల రచయిత మధుబాబు కలం నుండి జాలువారిన మరో థ్రిల్లర్ చైనీస్ పజిల్.

ప్రొఫెసర్ హోచిమిన్ పది సంవత్సరాల పాటు కష్టపడి అపూర్వమైన ఒక టాబిలెట్‌ని కనిపెట్టాడు. ఇంతవరకూ ఎటువంటి మందులకూ లొంగని కాన్సర్ వ్యాధిని సైతం రెండు వారాల్లో మటుమాయం చేయగల శక్తి ఆ టాబిలెట్‌కి ఉంది. అయితే దురదృష్టవశాత్తూ ఆ టాబిలెట్‌ని తయారు చేయడంలో ఏదో పొరపాటు జరిగింది. ఫలితంగా కాన్సర్ వ్యాధిని తగ్గించే మందుకు బదులు దారుణ పరిణామాల్ని సృష్టించే మరో పాయిజన్ టాబిలెట్ సృష్టించబడింది.

ఆ పాయిజన్ టాబిలెట్‌ని సేవించినవాళ్ళు తిండి నిద్ర అవసరం లేకుండా ఇరవై నాలుగు రోజులపాటు యంత్రాల్లా పనిచేయగలరు. వాళ్ళ శక్తియుక్తులు, తెలివి తేటలు అన్నీ వందరెట్లు అభివృద్ధి చెందుతాయి. వట్టి చేతులతో కాంక్రీట్ గోడల్ని పగలగొట్టగలరు. ప్రపంచాన్ని అల్లకల్లోలం పాలు చేయటానికి కంకణం కట్టుకొన్న ఏ కిల్లర్స్ గాంగ్‌ దృష్టి ఈ టాబిలెట్‌పై పడిండి. వెంటనే వివిధ దేశాలలో ఉన్న వారి ఏజంట్లు ప్రొఫెసర్ కోసం వేట ప్రారంభిస్తారు. చివరికి బిబ్లీఖాన్ అనుచరులు హోచిమిన్‌ని అపహరించి, చైనా, ఝరియా ఏజెంట్లతో బేరం పెడతారు.

ఇంటర్‌పోల్ ఆదేశాల మేరకు రంగంలోకి దిగిన షాడో హోచిమిన్‍ని ఎలా రక్షించాడు? చైనా పజిల్‌ని ఎలా ఛేదించాడో తెలుసుకోవాలంటే ఈ రోమాంచక నవల చదవాలి.

ఈ నవల డిజిటల్ రూపంలో కినిగెలో లభిస్తుంది. వివరాలకు ఈ క్రింది లింక్ చూడండి.

చైనీస్ పజిల్ On Kinige

Related Posts:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>