ఫిస్ట్ ఆఫ్ షాడో

సుప్రసిధ్ధ రచయిత మధుబాబు కలం నుంచి జాలువారిన మరో స్పై థ్రిల్లర్ “ఫిస్ట్ ఆఫ్ షాడో“.

ఝరియా దేశపు సైంటిస్టులు ఒక భయంకరమైన పాయిజన్ బాంబ్‌ని కనిపెడతారు . ఆ పాయిజన్ వ్యాపించినంత మేరా ప్రాణికోటి నిర్వీర్యమైపోతుంది. ఆ పాయిజన్ బాంబుల్ని ప్రయోగాత్మకంగా పరీక్షించి చూడటానికి, పశుపక్ష్యాదులు తప్ప మానవులెవరూ నివశించని పసిఫిక్ ద్వీపాలకు తరలిస్తుండగా, మూడు బాంబులు చోరీకి గురవుతాయి. వాటిని అపహరించిన జోసెఫ్ అనే క్రిమినల్ ప్రపంచంలో వున్న క్రిమినల్ గాంగ్స్‌ అన్నిటికీ ఆహ్వానాలు పంపి బాంబుల్ని అమ్మకానికి పెడతాడు.

సమాచారం తెలుసుకున్న ఇంటర్‌పోల్ జోసెఫ్ అంతు చూడడానికి కొందరు ఏజంట్లను పంపుతుంది. కానీ వారంతా దారుణంగా హత్య చేయబడతారు. చివరికి ఇంటర్‌పోల్ షాడోని ఆశ్రయిస్తుంది. జరుగుతున్న దుర్మార్గానికి ముగింపు పలకమని ఆదేశిస్తుంది. సుమత్రా దీవుల్లోని ముఖ్యపట్టణమైన మేదాన్ చేరుకున్న షాడో ఎన్నో సాహసాలు చేస్తాడు. జోసెఫ్ స్థావరం ఎక్కడుందో కనుక్కుంటాడు.

ఇంటర్‌పోల్ ఏజంట్లను షింగ్‍టాయ్ వీరుల చేత చంపించిన జోసెఫ్‌ని షాడో ఎలా ఎదుర్కున్నాడు? నరరూప రాక్షసులైన షింగ్‌టాయ్ వీరుల ప్రత్యేకత ఏమిటి? షాడోకి మార్గదర్శనం చేసిన పిచ్చివాడు ఎవరు?

ఈ ప్రశ్నలన్నింటికి సమాధానాలు ఈ ఆసక్తికరమైన నవలలో లభిస్తాయి. మరిన్ని వివరాలకు ఈ క్రింది లింక్‌ని అనుసరించండి.

ఫిస్ట్ ఆఫ్ షాడో On Kinige

కొల్లూరి సోమ శంకర్

Related Posts:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>