ద్రౌపది – నాలుగు ఈఃపుస్తకాలు 40 శాతం తగ్గింపు ధరకు!

ద్రౌపది – మహాభారతంలోని ప్రధాన పాత్ర. దీనిపై తెలుగులో ఇటీవలే వచ్చిన మూడు పుస్తకాలు ఇప్పుడు కినిగె మీకు అందుబాటులోకి తెచ్చింది. ఈ మూడు పుస్తకాలే కాకుండా ఎంబీయస్ ప్రసాద్ ద్రౌపది పుస్తకాల గురించి తన అభిప్రాయం చెప్పిన ఎంబీయస్ కబుర్లు జూలై 2012 కూడా కినిగెలో అందుబాటులో ఉంది.

Good news doesn’t stop there, now purchase all these four books and get 40% discount! Hurry, this is limited time offer. Offer valid only for couple of days. To purchase all these four eBook with only Rs. 174/- click this link http://kinige.com/koffer.php?id=39  (original price is Rs. 290/- You save Rs. 116/- )

1. ద్రౌపది – డా. యార్లగడ్డ లక్ష్మీప్రసాద్

ప్రతిష్టాత్మకమైన సాహిత్య అకాడమీ అవార్డు గ్రహీత, అసంఖ్యాక పాఠకులచేత చదవబడిన ఈ కాలపు నవల ఈ ద్రౌపది. ఈ పుస్తకం గురించి జంపాల చౌదరి వ్రాసిన సవివర పరిచయం పుస్తకం డాట్ నెట్లో ఇక్కడ http://pustakam.net/?p=3398 చదవండి.

2. సౌశీల్య ద్రౌపది – కస్తూరి మురళి కృష్ణ

సౌశీల్య ద్రౌపది నవల ప్రధానంగా వ్యాసభారతము, కవిత్రయ భారతాల ఆధారంగా రచించినది. అక్కడక్కడా, అవసరాన్ని బట్టి ఔచిత్యాన్ని పాటిస్తూ, కల్పనలు చేయబడ్డాయి. భారతీయ ధర్మాన్ని అర్థం చేసుకోని రచయిత రచించిన నవలిక ఈ సౌశీల్య ద్రౌపది.

ఈ పుస్తకం గురించి ఎంబీయస్ ప్రసాద్ వ్రాసిన పరిచయం ఇక్కడ పుస్తకం డాట్ నెట్లో http://pustakam.net/?p=5170 చదవండి.

3. తెలుగింటికొచ్చిన ద్రౌపది – డాక్టర్. ఎంవి రమణారెడ్డి

ఈ పుస్తకంలో రచయిత, తెలుగింటి ఆడపడుచుగా ద్రౌపదిని తాను గుర్తించడమే గాక మనందరి చేత గుర్తింపజేయడం లక్ష్యంగా ఈ రచన చేసారు. గుర్తింపు ఒక్కటే కాదు, తెలుగింట ద్రౌపదిని పెద్దపీటమీద కూర్చోబెట్టి ఆమె అంతస్తుకు తగిన విధంగా తమ గ్రంథంతో సత్కరించారు. మహాభారత మహారాజ్ఞిగా పాంచాలికి ‘పట్టాభిషేకం’ చేసారు.

“ద్రౌపది గురించి సినిమాలద్వారా మాత్రమే తెలుసుకున్న వారికి ఈ పుస్తకం చాలా ఉపయోగకరం” అంటున్న ఆంధ్రభూమి రివ్యూ ఇక్కడ చూడండి http://archives.andhrabhoomi.net/sahiti/draupadi-293

4. ఎమ్బీయస్ కబుర్లు జులై 2010 – ఎంబీయస్ ప్రసాద్

ద్రౌపదిని గురించి వచ్చిన పుస్తకాలను తనదైన శైలిలో విశ్లేషించిన ఎంబీయస్ ప్రసాద్ గారి విశేష వ్యాసాన్ని ఈఃపుస్తకంలో చదవండి.

ఈ నాలుగు పుస్తకాలు కలిపి ఒకేసారి ఒకే క్లిక్కుతో కొని 116 రూపాయలు అవును అక్షరాలా నూటపదహారు రూపాయలు ఆదా చేసుకోండి. 290 రూపాయల ఈ పుస్తకాలను కేవలం 174 రూపాయలకే స్వంతం చేసుకోవడానికి ఇక్కడ నొక్కండి http://kinige.com/koffer.php?id=39 . త్వరపడండి ఈ అవకాశం కేవలం రెండు రోజులు మాత్రమే!

Related Posts:

  • No Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>