సైన్స్ ఫిక్షన్ కథలు

సైన్స్ ఫిక్షన్ కథలు On Kinige

 

వైజ్ఞానిక శాస్త్రాంశాల ఆధారంగా సృజించిన హార్డ్ కోర్ సైన్స్ ఫిక్షన్ కథలు ఇవి. నిజానికి దగ్గరగా ఉంటూ భవిష్యత్తులో ఇలా నిజంగా జరగవచ్చన్నట్టనిపించే కథలివి. ఇందులోని కొన్ని కథలు ఇప్పటికే నిజమవుతున్నాయి. కస్తూరి మురళీకృష్ణ బహుగ్రంథకర్త. సాహిత్యక్షేత్రంలో ‘ఆల్ రౌండర్’గా పరిగణించవచ్చు. ఆంధ్రభూమి వారపత్రికలో ‘పవర్ పాలిటిక్స్’ శీర్షికను గత దశాబ్దంగా సమర్థవంతంగా నిర్వహిస్తున్నారు. కల్హణ కశ్మీర రాజతరంగిణి కథలు, సౌశీల్యద్రౌపది, అసిధార, పాప్ ప్రపంచానికి రారాజు మైకెల్ జాక్సన్, రియల్ స్టోరీస్, భారతీయ వ్యక్తిత్వవికాసం వంటి రచనలు బహు పాఠకాదరణ పొందుతున్నాయి. అలా ఆదరణ పొందిన పుస్తకాలజాబితాలోకి ఈ పుస్తకం కూడా చేరుతుందన్నది మా విశ్వాసం.

http://kinige.com/kbook.php?id=56 

Read this
on Kinige.

Related Posts:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>