డా. రాళ్ళబండికి నాయని స్మారకపురస్కార ప్రదానం రేపు

హైదరాబాద్, అక్టోబర్ 27 : సుప్రసిద్ధకవి, కళాప్రపూర్ణ నాయని సుబ్బారావు స్మారక పురస్కారాన్ని సుప్రసిద్ధ అవధాని, కవి డాక్టర్ రాళ్ళబండి కవితాప్రసాద్‌కు శుక్రవారం (29వ తేదీ) సాయంత్రం 5 గంటలకు ప్రదానం చేయనున్నారు.

నాయని సుబ్బారావు ట్రస్ట్, మానస ఆర్ట్ థియేటర్స్ సంయుక్తాధ్వర్యంలో నిరన్వహిస్తున్న ఈ కార్యక్రమానికి ఆంధ్రసారస్వత పరిషత్తు ప్రధానకార్యదర్శి ఆచార్య ఎల్లూరి శివారెడ్డి అధ్యక్షత వహిస్తారని, తెలుగు విశ్వవిద్యాలయం పూర్వ ఉపాధ్యక్షులు ఆచార్య నాయని కృష్ణకుమారి అవార్డును ప్రదానం చేస్తారు.

జూబ్లీహిల్స్‌లోని రోడ్‌నెంబర్ 5లో(ఇందిరానగర్ అప్స్) విదూషి, ఫ్లాట్‌నెంబర్ 68, రోడ్‌నెంబర్ 7/ఎ, ఉమెన్స్ కోపరేటివ్ హౌసింగ్ సొసైటిలో జరిగే ఈ కార్యక్రమానికి సాహిత్యాభిమానులందరూ ఆహ్వానితులేనని మానసకార్యదర్శి రఘుశ్రీ తెలిపారు

 

Source = Andhrajyothy https://www.andhrajyothy.com/latestNewsShow.asp?qry=2011/oct/27/latest/27new52 

 

Rallabandi gaari Books are now available on Kinige @ http://kinige.com/kbrowse.php?via=author&id=120

సప్తగిరిధామ కలియుగ సార్వభౌమ! On Kinige

అగ్నిహంస On Kinige

అవధాన విద్య – ఆరంభ వికాసాలు On Kinige

Related Posts:

  • No Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>